Cần bán Dây Nhảy Quang 5m Sc-sc Multimode

luongannam

Thành viên chính thức
#1
DÂY NHẢY QUANG 5.0 MÉT SC – SC MULTI-MODE
  • Giá 250.000 VNĐ
Sản phẩm được Phân phối bởi: ANNAM NETWOOK - TOOL – CABLE
Chi tiết tại :
http://phukienmang.vn/
ĐC: 160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN
ĐT: 0243.775.9402 - 0918.354.183 – 0972.066.283 (zalo)


Gmail: luongannam2016@gmail.com
Cung cấp và phân phối thiết bị mạng chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng
Giao hàng toàn quốc
Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline:


0972.066.283
===============================================================



Dây nhảy quang 5.0 mét SC – SC Multi-mode được Phân phối bởi:
CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC
ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN ĐT: 024. 37759402 – 0972.066.283



Thông tin sản phẩm dây nhảy quang Mutimode Sc-Sc

Loại: SC/APC — SC/APC Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um.
Đầu kết nối: SC/SC
Kiểu sợi quang: đơn mode, đa mode
Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
Bước sóng: 800~1000nm
Độ uốn cong: R ≥ 3cm
Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
Lực nghiền nát: ≤550N/cm
Dây nhảy quang Multi-mode SC-SC
Đường kính cáp: 2.0mm, 3.0mm
Độ dày Lõi:MM: 50 hoặc 62.5 microns. Lớp vỏ: 125 microns
Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ: màu da cam
Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

Ứng dụng dây nhảy quang Multimode

Dây nhảy quang Multimode SC-SC được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH… Dây nhảy quang Multimode mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Dây nhảy quang 5.0 mét SC – SC Multi-mode

Dây nhảy quang 5.0 mét SC – SC Multi-mode

250.000 vnd


Dây nhảy quang 3.0 mét SC – SC Multi-mode

150.000 vnd


Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Multi-mode

300.000 vnd


Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Multi-mode

250.000 vnd


Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Multi-mode

200.000 vnd


Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Single

300.000 vnd


Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single

250.000 vnd


Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Single

200.000 vnd


Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Single

300.000 vnd


Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Single

200.000 vnd


Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Single

120.000 vnd


Dây nhảy quang 10 mét SC – SC Single

200.000 vnd


Dây nhảy quang Single 5.0 Mét SC – SC

150.000 vnd


Dây nhảy quang Single 3.0 Mét SC – SC

120.000 vnd


Cáp quang Single 12Fo, Indoor & Outdoor

17.000 vnd