Cần bán Dây Nhảy Quang 10 Mét Lc-sc Munltimode

luongannam

Thành viên chính thức
#1
DÂY NHẢY QUANG 10 MÉT LC – SC MULTI-MODE
  • Giá 200.000 VNĐ
Sản phẩm được Phân phối bởi: ANNAM NETWOOK - TOOL – CABLE
Chi tiết tại :
http://phukienmang.vn/
ĐC: 160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN
ĐT: 0243.775.9402 - 0918.354.183 – 0972.066.283 (zalo)


Gmail: luongannam2016@gmail.com
Cung cấp và phân phối thiết bị mạng chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng
Giao hàng toàn quốc
Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline:


0972.066.283
===============================================================



Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Multi được Phân phối bởi:
CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC
ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN ĐT: 024. 37759402 – 0972.066.283



Chi Tiết:

Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Multi (LC-SC Multi Mode Simplex Fiber Cord)

Dây nhảy quang SC-LC Multi-mode chiều dài 10 mét dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.
Dây nhảy quang SC-LC
là sản phẩm được sử dụng rât nhiều trong các ứng dụng viễn thông, sản phẩm được coi là thành công nhất so với các chủng loại dây nhảy hiện có hiện nay.
Đặc điểm kỹ thuật của sản phẩm:
· Sản phẩm được sản xuất trong chu kỳ khép kín bao gồm thiết bị đo kiểm tra tiên tiến, toàn bộ dây truyền được nhập khẩu đồng bộ từ nhật
· Tốc độ làm việc: thông dụng là dưới 1 Gbps

-Chủng loại: dây nhảy cáp quang chuẩn SC-LC
-Ứng dụng: Indoor, nhảy giữa thiết bị quang và hộp nối
-Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m…….
CÁP QUANG

Dây cáp quang 1Fo single mode (Core or Sợi), 1000m/cuộn

1.000 vnd


Cáp quang Single-mode 2FO (Core or Sợi)

3.400 vnd


Cáp quang Single mode 4FO (Core or Sợi)

4.500 vnd


Cáp quang Single-mode 8FO (Core or Sợi) , Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 8FO

12.500 vnd


Cáp quang Single-mode 12 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 12fo TFP

16.000 vnd


Cáp quang Single-mode 24 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 24 fo TFP

17.000 vnd


Cáp quang Multi-mode 4 sợi (4 core/4FO), Cáp quang Multi mode 4 sợi sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời

28.500 vnd


Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO), Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO)

33.000 vnd


Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Multi-mode

200.000 vnd


Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Multi-mode

150.000 vnd


Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Multi-mode

120.000 vnd


Dây nhảy quang SC-ST 10 mét Multi-mode

300.000 vnd


Dây nhảy quang SC-ST 5.0 mét Multi-mode

250.000 vnd


Dây nhảy quang SC-ST 3.0 mét Multi-mode

200.000 vnd


Dây nhảy quang 10 mét SC – SC Multi-mode

300.000 vnd